รศ.ดร.คุณหญิงสุมณฑา พรหมบุญ อธิการบดี เป็นประธานในการประชุม โครงการ PRESIDENT VISIT พบบุคลากรโรงเรียนจิตรลดาวิชาชีพ ครั้งที่ 1 (ปีการศึกษา พ.ศ. 2567) ซึ่งเป็นการประชุมเพื่อพบปะพูดคุยเรื่องการเรียน การสอน ของนักเรียน นักศึกษา และรับฟังความคิดเห็นข้อเสนอแนะ จากบุคคลกร โรงเรียนจิตรลดาวิชาชีพ สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา โดยมี ผศ.นพ.ไชยวิทย์ ธนไพศาล ผศ.ดร.สันทนีย์ ผาสุข ผศ.ดร.ชนะวัฒน์ บุนนาค รองอธิการบดี และคณะผู้บริหาร ร่วมการประชุมมีประเด็นสำคัญ อาทิ เพื่อพบปะบุคลากรแต่ละส่วนงาน และการพิจารณาเปิดรับสมัครบุคคลเข้าปฏิบัติงานกับสถาบัน การพิจารณาขออนุมัติเพิ่มกรอบอัตรากำลังของหน่วยงาน และชี้แจงนโยบาย No Gift Policy แก่ผู้บริหารและบุคลากรเป็นต้น การประชุมมีขึ้นเมื่อวันที่ 22 กุมภาพันธ์ พ.ศ. 2567 โดยมีคณะครูเข้าร่วมกิจกรรมตามเวลาที่กำหนด ณ ห้องประชุม ชั้น 2 อาคาร 611 โรงเรียนจิตรลดาวิชาชีพ สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา ดังนี้
รอบเวลา 13.30 -14.30 น. สาขาวิชาการตลาด สาขาวิชาเทคโนโลยีสารสนเทศ สาขาวิชาเทคโนโลยีระบบสมองกลฝังตัว
รอบเวลา 14.30 – 16.00 น. แผนกสามัญ สาขาการสร้างเครื่องดนตรีไทย
ชาติภักดิ์/ข่าว
![คณะผู้บริหารพบ 4 ส่วนงาน รอบ โรงเรียนจิตรลดาวิชาชีพ 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th 4 1708586688215 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/www.cdti.ac.th-4-1708586688215.jpg)
![คณะผู้บริหารพบ 4 ส่วนงาน รอบ โรงเรียนจิตรลดาวิชาชีพ 2 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th 20240222142440 img 2564 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/www.cdti.ac.th-20240222142440-img-2564-1024x683.jpg)