นางสาวรัตน์ชรินทร์ อยู่ชา หัวหน้างานบริหารทั่วไปและสื่อสารองค์กร ผู้แทนสถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา ร่วมงานทำบุญเลี้ยงพระเนื่องในวันครบรอบ 47 ปี มูลนิธิพระดาบสและโรงเรียนพระดาบส พร้อมมอบดอกไม้แสดงความยินดี โดยมีนาวาเอกปภัณศัก สายแจ้ง รองหัวหน้าสำนักงานมูลนิธิพระดาสบ รับมอบ เมื่อวันที่ 17 สิงหาคม 2566 ณ มูลนิธิพระดาบสและโรงเรียนพระดาบส จังหวัดสมุทรปราการ
![แสดงความยินดี 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI s 1196056](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/s__1196056-1024x768.jpg)
![แสดงความยินดี 2 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI s 1196054](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/s__1196054-1024x768.jpg)
![แสดงความยินดี 3 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI s 1196057](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2023/08/s__1196057-768x1024.jpg)
ปภาภรณ์/ข่าว