นางวสุกานต์ ธีรภัทกร ที่ปรึกษาอธิการบดี พร้อมด้วยตัวแทนอาจารย์ บุคลากรสถาบัน นักศึกษา คณะบริหารธุรกิจ และคณะเทคโนโลยีอุตสาหกรรม ตัวแทนงานบริหารทั่วไปและสื่อสารองค์กร สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา ได้จัดกิจกรรมแนะแนวการศึกษาต่อในระดับปริญญาตรี ภายใต้กิจกรรมแนะแนวการศึกษาในพื้นที่โรงเรียนเครือข่ายภาคกลางตอนบน จำนวน 6 จังหวัด เพื่อป็นแนวทางในการสมัครเข้าศึกษาต่อระดับอุดมศึกษาที่สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา โดยในช่วงเช้า เวลา 09.00 – 12.00 น . เมื่อวันอังคารที่ 30 มกราคม 2567 ณโรงเรียนหนองบัว อำเภอหนองบัว จังหวัดนครสวรรค์
ชาติภักดิ์ / ข่าว
![แนะแนวการศึกษาต่อ โรงเรียนหนองบัว 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th line album . สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/www.cdti.ac.th-line-album--..jpg)
![แนะแนวการศึกษาต่อ โรงเรียนหนองบัว 2 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th line album .3 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/www.cdti.ac.th-line-album--.3-1024x462.jpg)
![แนะแนวการศึกษาต่อ โรงเรียนหนองบัว 3 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th line album .2 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/www.cdti.ac.th-line-album--.2-1024x460.jpg)