สโมสรบุคลากรสถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา จัดงานส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ 2567 ธีม “Happy CDTI Black Light 2024” แก่บุคลากรสถาบัน โดยมี รศ.ดร.คุณหญิงสุมณฑา พรหมบุญ รักษาการแทนอธิการบดี ร่วมกล่าวอวยพรปีใหม่และมอบของขวัญในกิจกรรมจับรางวัล พร้อมด้วย ผศ.นพ.ไชวิทย์ ธนไพศาล ผศ.ดร.สันทนีย์ ผาสุข ผศ.ดร.ชนะวัฒน์ บุนนาค รักษาการแทนรองอธิการบดี คณะผู้บริหารสถาบัน โดยในงานมีกิจกรรมร้องเพลง มอบของขวัญ และประกวดการแต่งกาย การนี้ คณะผู้บริหารสถาบันมอบแจกันดอกไม้แสดงความยินดีแก่ รศ.ดร.คุณหญิงสุมณฑา พรหมบุญ ในโอกาสที่ได้รับปริญญาศิลปศาสตรดุษฎีบัณฑิตกิตติมศักดิ์ จากมหาวิทยาลัยสยาม ประจำปี พ.ศ. 2566 เมื่อวันที่ 28 มกราคม 2566 ณ ห้องมหาจักรีวิทยประสิทธิ ชั้น 4 อาคาร 60 พรรษา ราชสุดาสมภพ สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา
ปภาภรณ์/ข่าว
![สวัสดีปีใหม่ 2567 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th messageimage 1704248407956 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/www.cdti.ac.th-messageimage-1704248407956.jpg)
![สวัสดีปีใหม่ 2567 2 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th 2567 1704264502377 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/www.cdti.ac.th-2567-1704264502377-1024x682.jpg)
![สวัสดีปีใหม่ 2567 3 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th 2567 1704264474131 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/www.cdti.ac.th-2567-1704264474131-1024x682.jpg)