ผศ.ดร.ชนะวัฒน์ บุนนาค รักษาการแทนรองอธิการบดีสถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการบริหารหอพักนักเรียนนักศึกษา ครั้งที่ 26(1/ปีงบประมาณ 2567) พร้อมกรรมการที่ปรึกษาและคณะกรรมการหอพักนักเรียนนักศึกษา ทั้งนี้เพื่อติดตาม รายงาน และชี้แจ้งความคืบหน้าการดำเนินงานของงานกิจการหอพักนักเรียนนักศึกษา เมื่อวันที่ 30 ตุลาคม 2566 ณ ห้องประชุมสภาสถาบัน ชั้น 4 อาคาร 60 พรรษา ราชสุดาสมภพ สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา
ปภาภรณ์/ข่าว
![ประชุมคณะกรรมการบริหารหอพักนักเรียนนักศึกษา สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา 1 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI www.cdti.ac.th dsc 2882 สถาบันเทคโนโลยีจิตรลดา CDTI](https://www.cdti.ac.th/wp-content/uploads/2023/10/www.cdti.ac.th-dsc-2882-1024x684.jpg)